DIỄN ĐÀN 3GK35
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN 3GK35

NƠI HỘI NGỘ CỦA LỚP G CẨM BÌNH K05-08

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tuyết Yêu Thương!!! đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterFri Jul 27, 2012 1:30 pm
MÔT PHÚT CHO CUỘC SỐNG đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterSun May 06, 2012 7:18 pm
xem ảnh nào đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterThu Apr 19, 2012 7:11 pm
thơ cho tinh yêu đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterMon Apr 16, 2012 2:13 am
tui van không hieu đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterWed Mar 28, 2012 4:32 pm
cùng đón giang sinh nak đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterThu Mar 08, 2012 4:42 pm
CHÀNG TRAI ĐẦU TIÊN CỦA 3G RƯỚC NÀNG VỀ DINH đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterThu Mar 08, 2012 4:38 pm
KỶ NIỆM MÙA THI đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterMon Mar 05, 2012 10:35 pm
TÌNH YÊU LÀ GÌ? đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterTue Feb 28, 2012 7:39 pm
happy new year!!! đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterMon Feb 13, 2012 9:22 pm
tin nóng!!! đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterSat Dec 24, 2011 2:16 pm
chào mừng ngày nhà giáo 20/11 đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 MasterTue Nov 22, 2011 3:05 pm

đừng để phải nói từ quá muộn...

Go down 
hothitrang
tranthithuy
hao_tran_ttt
ledinhninh
dinhquang
nguyenthihien
myself
Admin
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 EmptyMon Mar 22, 2010 5:38 pm

First topic message reminder :

Nếu một ngày bạn thích mình...

minh và bạn đã là bạn bình thường sau gần ấy năm mình đơn phương và cố quên bạn.

Cô chủ nhiệm vẫn hay hỏi mình lớp có một cặp mà sao không thành, mình cười, và chỉ biết trả lời
sao em biết được cô. mình biết bạn bè, thầy cô và cả gia đình bạn, mọi người đều ủng hộ tình
cảm của mình dành cho bạn. Và giá mà bạn chấp nhận mình thì mọi chuyện sẽ thật suôn sẻ bạn nhỉ
!Thật đáng tiếc điều đó đã không xảy ra.

đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 8kxt3m5ndbu5jou3h1nc

Nhưng bỗng nhiên mình lại sợ ánh mắt mà bạn nhìn mình bây giờ, sợ cả những lời khen mà bạn dành
cho mình. Và mình chợt nghĩ nếu một ngày bạn bảo thích mình thì sao nhỉ? mình hỏi mọi người và họ bảo mình
sẽ chấp nhận thôi vì họ biết mình vẫn còn thích bạn rất nhiều. Nhưng mình lại thấy sợ bạn ạ!

mình sợ bây giờ mình ngộ nhận rằng tình cảm của mình dành cho bạn vẫn còn như trước. mình đã cố
gắng xem nó chỉ là tình bạn rồi, giờ đây khi mọi chuyện khác đi, mình không biết rằng mình sẽ thay
đổi tình cảm theo hướng nào nữa. Vậy thì, hãy để những gì của quá khứ ngủ yên thì tốt hơn bạn ạ.

mình sợ rằng bây giờ cậu chỉ thấy tội nghiệp mình và bạn “ thử” thích mình như lời mọi người khuyên xem
như thế nào. Điều đó sẽ thật tai hại lắm bạn ạ, cho cả bạn và cho cả mình nữa. Và nếu ngay cả bây
giờ, bạn thích mình thật thì tớ cũng sẽ rất hoang mang, luôn tìm hiểu sao bạn lại thích mình sau ngần ấy
năm chứ không suy nghĩ đơn giản thích một người thì không cần lí do nữa. Tình cảm không có chỗ
cho sự thương hại đâu.

mình sợ nếu có ngày ấy thật thì mìnhkhông biết mình sẻ phải đối xử với bạn như thế nào trước mọi người.
Trước đây, chỉ cần biết thông tin gì về bạn, hay chỉ cần nhìn thấy bạn là mình đã vui lắm rồi. Vậy nếu
bạn nói là bạn thích mình, mình sẽ đón nhận sự quan tâm, chia sẻ của bạn với thái độ gì đây? Đừng để
mình phải lúng túng, ngượng nghịu khi phải đón nhận tình cảm của bạn dành cho mình, bạn nhé.

đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 News_1240902234_20090428145403

minh sợ mình với bạn sẽ không còn cãi nhau nảy lửa về vấn đề nào đó nữa. mình sẽ không bảo bạn là bảo thủ, gia trưởng, áp đặt…còn bạn sẽ không còn bảo mình là suy nghĩ ngây thơ, chả biết gì…Đến lúc đó, mình với bạn sẽ không nói rõ được lập trường hay ý kiến của mình nữa, vì khi thích nhau người ta hay nhường nhịn nhau mà, bạn nhỉ! Hãy cứ để mình với bạn là chính mình, sẽ tốt hơn đó bạn à.

Và mình còn sợ nhiều điều nữa, sợ ánh mắt bạn sẽ làm mình ngợp, sợ rằng mình sẽ không còn hay nói xiên xỏ bạn, không còn hay chê bai bạn hay không còn tự do nhảy lọan xạ làm nổ tung phòng karaoke…..

Vì vậy, đừng nói với mình rằng bạn thích mình, bạn nhé!!!

đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 T177994

tình yêu chỉ đến khi hai trái tim cùng nhịp đập đúng khong các bạn...!

Được sửa bởi Admin ngày Tue Apr 13, 2010 5:51 pm; sửa lần 1.
https://3gk35.forumvi.com

Tác giảThông điệp
heocon_japan

heocon_japan

Bài gửiTiêu đề: Re: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 EmptySat Jun 19, 2010 6:58 am

thủy ơi!cho tớ cưỡi ngựa với.hj
chào cả nhà.ninh ơi!lâu có khỏe ko?gặp lại nhiều người vui quá
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Very Happy
hao_tran_ttt

hao_tran_ttt

Bài gửiTiêu đề: Re: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 EmptySun Jun 27, 2010 4:11 pm

ui thùy ak nếu muốn cưỡi ngựa thủy tặng luôn cho một đan mà cưỡi nhes
đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 Ngua
heocon_japan

heocon_japan

Bài gửiTiêu đề: Re: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 EmptyWed Jun 30, 2010 9:07 pm

hj ! 1 con được rùi làm gì phải phí thế
cảm ơn thủy nha
hao_tran_ttt

hao_tran_ttt

Bài gửiTiêu đề: Re: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 EmptyFri Jul 09, 2010 6:36 pm

hj đơt này t vừ mở một trang trại nuôi ngựa nên tặng luôn cho thùy cả đàn
co thời gian thì cưỡi ngựa về việt nam chơi
thủy chọn toàn la ngựa tôt cho thùy đấy nó chạy nhanh lắm chỉ mấy tiếng là về tới vn thôi hjhj
heocon_japan

heocon_japan

Bài gửiTiêu đề: Re: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 EmptySat Jul 10, 2010 12:00 pm

hi hi ! ngựa làm sao mà vượt biển được chứ
chỉ cưỡi đi chơi thôi chứ ko về vn được
nhưng dù sao cũng cảm ơn t nha
hj
cả nhà mình lâu vẫn khỏe chứ?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đừng để phải nói từ quá muộn...   đừng để phải nói từ quá muộn... - Page 2 Empty

đừng để phải nói từ quá muộn...
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» đừng đánh mất cơ hội